Telangana

నేడు సిట్ ఎదుటకు టీపీపీసీ రేవంత్… TSPSC పేపర్ల లీక్ ఆరోపణలపై వివరణ

క్రైమ్ మిర్రర్, ఆన్ లైన్ డెస్క్ : తెలంగాణలో టీఎస్‌పీఎస్సీ పేపర్ల లీకేజీ వ్యవహారం తీవ్ర దుమారం రేపుతోంది. పేపర్ల లీక్ ఘటనపై సర్వత్రా విమర్శలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి. ఈ కేసులో గతంలో 9 మందిని అరెస్టు చేయగా.. బుదవారం నాడు మరో ముగ్గురు టీఎస్‌పీఎస్సీ ఉద్యోగులను సిట్ అధికారులు అరెస్టు చేశారు. మరోవైపు పేపర్ లీకేజీ వ్యవహారంలో మంత్రి కేటీఆర్, అతని పీఏ తిరుపతి హస్తం ఉందని ప్రతిపక్ష నేతలు ఆరోపిస్తున్నారు. ప్రతిపక్షాల ఆరోపణలు సిట్ అధికారులు సీరియస్‌గా తీసుకున్నారు. టీఎస్‌పీఎస్సీ పేపర్ల లీకేజీకి సంబంధించి మీ దగ్గర ఉన్న ఆధారాలు ఇవ్వాలంటూ టీపీసీసీ రేవంత్‌తో పాటు బండి సంజయ్ కుమార్‌లకు సిట్ అధికారులు నోటీసులు జారీ చేశారు. సిట్ జారీ చేసిన నోటీసుల నేపథ్యంలో ఇవాళ రేవంత్ రెడ్డి సిట్ కార్యాలయానికి వెళ్లనున్నారు.

Read Also : టీఎస్‌పీఎస్సీ పేపర్‌ లీకేజీ కేసు… మరో నాలుగు పరీక్షలు వాయిదా ?

ఉదయం 11 గంటలకు ఆయన సిట్ కార్యాలయానికి చేరుకొని అధికారులు అడిగిన సమాచారం ఇవ్వనున్నారు. పేపర్ లీకేజిలో కేటీఆర్ పీఏ తిరుపతి హస్తం ఉందని.. సిరిసిల్లకు చెందిన 100 మంది గ్రూప్ 1 ప్రిలిమ్స్‌లో క్వాలిఫై అయ్యారని రేవంత్ ఆరోపించారు. ఈ క్రమంలోనే సిట్ అధికారులు ఆయనకు నోటీసులు జారీ చేశారు. ఆయన ఇంట్లో లేకపోవటంతో మూడ్రోజుల క్రితం ఇంటి గోడకు నోటీసులు అంటించి వెళ్లారు. అయితే తనకు జారీ చేసిన నోటీసులపై రేవంత్ తీవ్రంగా స్పందించారు. పేపర్ లీకేజీపై మంత్రి కేటీఆర్ కూడా వ్యాఖ్యలు చేశారని అతనికి కూడా నోటీసులు ఇవ్వాలన్నారు. ఈ వ్యవహారంలో ప్రవీణ్ కుమార్, రాజశేఖర్ రెడ్డిల పాత్ర మాత్రమే ఉందని మంత్రి కేటీఆర్ ఎలా చెబుతారని రేవంత్ ప్రశ్నించారు.

Also Read : తెలంగాణ పెండింగ్ బిల్లుల కేసులో కేంద్రానికి సుప్రీం కోర్టు నోటీసులు.. విచారణ ఈ నెల 27కు వాయిదా

సిట్ అధికారుల విచారణ జరగకుండా వారిద్దరినే నిందితులుగా కేటీఆర్ ఎలా తేలుస్తారని నిలదీశారు. మంత్రి కేటీఆర్‌కు కూడా నోటీసులు ఇవ్వాలని డిమాండ్ చేశారు. ఇక నేడు సిట్ ఎదుట రేవంత్ హాజరు కానున్న నేపథ్యంలో రాష్ట్రంలో ఉత్కంఠ పరిస్థితులు నెలకొన్నాయి. ఆయన చేసిన ఆరోపణలపై ఎలాంటి వివరణ ఇస్తారు ? ఆ తరువాత ఏం జరగబోతుందనేది సస్పెన్స్‌గా మారింది. మరోవైపు ఎలాంటి అవాంఛనీయ సంఘటనలు జరగకుండా టీఎస్‌పీఎస్సీ, సిట్ కార్యాలయాల వద్ద పోలీసులు భారీ బందోబస్తు ఏర్పాటు చేశారు. కాంగ్రెస్ శ్రేణులు మెరుపు నిరసనలకు దిగే అవకాశం ఉండటంతో పోలీసులు అలెర్ట్ అయ్యారు. కాంగ్రెస్ నేతలు షబ్బీర్ అలీ, వి హనుమంత రావు, అద్దంకి దయాకర్, మల్లు రవి తదతర కాంగ్రెస్ నేతలను ముందస్తుగా హౌజ్ అరెస్టులు చేశారు.

ఇవి కూడా చదవండి : 

  1. టి‌ఎస్‌పి‌ఎస్‌సి పేపర్ లీకేజీ కేసు.. ప్రభుత్వానికి హైకోర్టు కీలక ఆదేశం
  2. చంద్రబాబు పగటికలలు కంటున్నారు. కనమనండి… మంత్రి ఆర్కే రోజా సెటైర్లు
  3. నేను బతికే ఉన్నా… ప్రముఖ నటుడు కోటా శ్రీనివాస్ రావు వీడియో రిలీజ్
  4. పాకిస్థాన్ నుంచి బెదిరింపు కాల్స్… గన్ లైసెన్స్ కోసం డి‌జి‌పికి రాజాసింగ్ లేఖ
  5. స్కూల్ కమిటీ ఛైర్మన్ నిర్వాహకం… తరగతి గదిలోనే మిర్చి పంట ఆరబోత

ad 728x120 SRI copy - Crime Mirror

Show More

Crime Mirror

Crime Mirror - Telugu Daily News Paper operating from Hyderabad, Telangana.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
WP2Social Auto Publish Powered By : XYZScripts.com

Adblock Detected

We have detected ad blocker on your browser, please add it to execution or add to white list, to support us.