Telangana

తెలంగాణలో పూటకో హత్య, గంటకో రేప్… రేపిస్టులంతా బీఆర్ఎస్‌లోనే… బండి సంజయ్

క్రైమ్ మిర్రర్, ఆన్ లైన్ డెస్క్ : బీజేపీ రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు బండి సంజయ్ కుమార్ ఘాటు వ్యాఖ్యలు చేశారు. తెలంగాణలో పూటకో హత్య.. గంటకో రేప్ జరుగుతోందని ఆరోపించారు. కాగా.. రేపిస్టులంతా బీఆర్ఎస్‌లోనే ఉన్నారంటూ తీవ్ర విమర్శలు చేశారు బండి సంజయ్. బీఆర్ఎస్ మళ్లీ అధికారంలోకి వస్తే.. రేప్ చేసిన వారికి రివార్డ్ ప్రకటిస్తారేమో అంటూ సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు. ఎమ్మెల్సీ కవిత చేతికి పెట్టుకుని వాచ్ విలువ 20 లక్షలని.. కానీ ఇటీవల చనిపోయిన మెడికో ప్రీతి కుటుంబానికి పది లక్షల పరిహారం మాత్రమే చెల్లించారని ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. కవిత వాచ్ విలువ కూడా తెలంగాణ ప్రజలకు లేదా అంటూ మండిపడ్డారు.

Read Also : ప్రజలనే కాకుండా దేవుళ్ళను మోసం చేస్తున్న కే‌సి‌ఆర్ కుటుంబం… రేవంత్ రెడ్డి

రాష్ట్రంలో ఏం జరిగినా సీఎం కేసీఆర్ స్పందించటం లేదని విమర్శించారు. బీజేపీ ప్రభుత్వం వచ్చాక ఎవ్వరినీ వదిపెట్టేది లేదన్నారు. డ్రగ్స్ తీసుకునే ట్విట్టర్ టిల్లు అయినా.. రోడ్డు మీది తిరిగే రోమియో అయినా వదిలే ప్రసక్తే లేదు. రాష్ట్రంలో మహిళలపై జరుగుతున్న అఘాయిత్యాలకు నిరసనగా.. సోమవారం రోజు హైదరాబాద్ నాంపల్లిలోని బీజేపీ రాష్ట్ర కార్యాలయంలో చేపట్టిన ఒక్క రోజు దీక్షలో బండి సంజయ్ కీలక వ్యాఖ్యలు చేశారు. ప్రీతి కేసును నీరుగార్చి నిందితుడు సైఫ్‌ను హీరోను చేసేందుకు కేసీఆర్ ప్రభుత్వం అన్ని రకాలుగా ప్రయత్నిస్తోందని ఆరోపించారు. ఆత్మహత్య చేసుకునేంత పిరికిది ప్రతీ కాదని.. తన తల్లిదండ్రులు చెప్తున్నారని.. ఇది ముమ్మాటికి హత్యేనని బండి సంజయ్ ఆరోపించారు.

Also Read : కరవమని కుక్కలకు నేను చెప్పానా… మేయర్ విజయలక్ష్మి అసహనం

ప్రీతి డెడ్‌బాడీకీ నాలుగు రోజుల పాటు ట్రీట్‌మెంట్ ఇచ్చి.. ఠాగూర్ సినిమా సీన్‌ను రిపీట్ చేశారని ఆక్షేపించారు. ప్రీతి ఫోన్‌ను ఓపెన్ చేసి వాట్సాప్ చాటింగ్ అంతా పోలీసులు డిలీట్ చేశారని బండి సంజయ్ ఆరోపించారు. బీజేపీ అధికారంలోకి వస్తే జీరో టాలరెన్స్ విధానాన్ని తీసుకురానున్నట్టు తెలిపారు బండి సంజయ్. ఉత్తర ప్రదేశ్‌ తరహాలో మహిళల మీద అఘాయిత్యాలు చేసే వారి ఇళ్లను బుల్డొజర్లు పెట్టి కూల్చేస్తామంటూ చెప్పుకొచ్చారు. కేసీఆర్‌ది కేవలం కోతల ప్రభుత్వమేనని.. చేతలు మాత్రం ఏమీ ఉండవంటూ విమర్శించారు. కేసీఆర్‌ను సీఎం పదవి నుంచి పీకేసే రోజులు దగ్గర పడ్డాయన్నారు బండి సంజయ్.

ఇవి కూడా చదవండి : 

  1. బాణా సంచా తయారుచేస్తుండగా ప్రమాదం… ఐదుగురి మృతి, ముగ్గురికి తీవ్రగాయాలు
  2. ర్యాగింగ్ విషయంలో ప్రభుత్వం సీరియస్… మంత్రి హరీశ్ రావు
  3. చెరుకు సుధాకర్‌ను ఉద్దేశపూర్వకంగా ఫోన్‌లో తిట్టలేదు… కోమటిరెడ్డి వివరణ
  4. సాత్విక్ ఆత్మహత్య నేపథ్యంలో ఇంటర్ కాలేజీల యాజమాన్యాలతో మంత్రి కీలక సమావేశం
  5. గ్రామంలో ప్రత్యేక్షమైన పులిపిల్లలు… జనాల సెల్ఫీలు

ad 728x120 SRI copy - Crime Mirror

Show More

Crime Mirror

Crime Mirror - Telugu Daily News Paper operating from Hyderabad, Telangana.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
WP2Social Auto Publish Powered By : XYZScripts.com

Adblock Detected

We have detected ad blocker on your browser, please add it to execution or add to white list, to support us.