National

మావోయిస్టు నేత గాజర్ల రవిపై రూ.10 లక్షల రివార్డు…. మరో ముగ్గురిపై ప్రకటించిన ఎన్‌ఐఏ

క్రైమ్ మిర్రర్, ఆన్ లైన్ డెస్క్ : మావోయిస్టు కేంద్ర కమిటీ సభ్యుడు గాజర్ల రవి అలియాస్ ఉదయ్‌పై నేషనల్ ఇన్వెస్టిగేషన్ ఏజెన్సీ(NIA) భారీ రివార్డు ప్రకటించింది. అతడి ఆచూకీ తెలిపిన వారికి రూ.10 లక్షల రివార్డు ఇస్తామని ప్రకటన జారీ చేసింది. ఈ మేరకు ఒడిశాలో ఎన్‌ఐఏ పోస్టర్లు ఏర్పాటు చేసింది. తూర్పుగోదావరి జిల్లాకు చెందిన జాలమూరి శ్రీను, శ్రీకాకుళం జిల్లాకు చెందిన మెట్టూరు జోగా అలియాస్ టెక్ శంకర్‌లపై రూ.5 లక్షలు, మల్కన్‌గిరికి చెందిన చంటిలపై రూ.2 లక్షల రివార్డు ఎన్‌ఐఏ ప్రకటించింది.

Read Also : చైనాలో కరోనా విజృంభణ.. ఇప్పటికే 80 శాతం మందికి వైరస్

ఈ నలుగురిలో ఇద్దరు ఆంధ్రా-ఒడిశా సరిహద్దులో ప్రత్యేక జోనల్ కమిటీలో కార్యకలాపాలు సాగిస్తుండగా.. గాజర్ల రవి ఏపీ, ఒడిశా, ఛత్తీస్‌గఢ్ రాష్ట్రాల్లో సరిహద్దుల్లోని ఏవోబీఎస్‌జడ్‌సీ ట్రై జంక్షన్ కార్యదర్శిగా ప్రస్తుతం పనిచేస్తున్నాడు. ఆయా రాష్ట్రాలకు ఈ జంక్షన్‌ గుండా మావోయిస్టులు రాకపోకలు సాగిస్తున్నారని చెబుతున్నారు. దట్టమైన ఈ అడవి ప్రాంతంలో గాజర్ల రవికి గట్టు పట్టు ఉన్నట్లు ఎన్‌ఐఏ చెబుతోంది. ఉమ్మడి వరంగల్ జిల్లాలోని చిట్యాల మండలం వెలిశాలకు చెందిన గాజర్ల రవిని పట్టుకునేందుకు ఎప్పటినుంచో ప్రయత్నాలు చేస్తుండగా.. అతడి ఆచూకీ దొరకడం లేదు.

Also Read : ల్లితో వివాహేతర సంబంధం పెట్టుకున్న వ్యక్తిని హత్య చేసిన కొడుకు

2012లో ఒడిశాలోని మల్కన్ గిరి జిల్లాలో మావోయిస్టులు జరిపిన కాల్పుల్లో నలుగురు బీఎస్‌ఎఫ్‌ జవాన్ల మృతి చెందారు. ఈ కాల్పుల్లో గాజర్ల రవిని ప్రధాన నిందితుడిగా ఎన్‌ఐఏ భావిస్తోంది. ఈ ఘటనలో గాజర్ల రవిపై ఇప్పుడు రూ.10 లక్షల రివార్డును ఎన్‌ఐఏ ప్రకటించింది. గతంలో ఈ కేసులో మల్కాన్‌గిరి పోలీసులు దర్యాప్తు చేయగా… ఆ తర్వాత ఎన్‌ఐఏ చేతుల్లోకి వెళ్లింది. ఇటీవల ఎన్‌ఐఏ ఆధీనంలోకి ఈ కేసు వెళ్లడంతో.. దర్యాప్తు మరింత వేగవంతమైంది. అందులో భాగంగా గాజర్ల రవి ఆచూకీ కోసం గాలింపు చర్యలు చేపడుతున్నారు.

Read Also : మహేశ్ బాబు, జూ.ఎన్టీఆర్, విజయ్ ను కలిసేందుకు వచ్చిన బాలీవుడ్ నిర్మాత

కాగా 2012 ఫిబ్రవరి 10న మల్కన్‌గిరి జిల్లాలో బీఎస్ఎఫ్ జవాన్లపై మావోయిస్టులు కాల్పులకు దిగారు. ఈ కాల్పుల్లో ఇన్‌స్పెక్టర్ అశోక్ యాదవ్, ఏఎస్సై జిదేంద్రకుమార్‌తో పాటు కమాండెంట్ జేఆర్ కాశ్వన్, సెకండ్ ఇన్ కమాండ్ రాజేశ్ శరనాన్ ఘటనా స్థలంలో మృతి చెందారు. ఈ ఘటనపై దర్యాప్తు ఇంకా కొనసాగుతోంది. జవాన్ల మరణానికి కారణమైన వారిని పట్టుకునేందుకు పోలీసులు ప్రయత్నాలు చేస్తోన్నారు.

ఇవి కూడా చదవండి : 

  1. మహిళా ఐఏఎస్ అధికారి ఇంట్లోకి చొరబడ్డ డిప్యూటీ తహసిల్దార్.. అరెస్టు చేసిన పోలీసులు
  2. బ్యాక్ గ్రౌండ్ లేని బ్లాక్ మెయిలర్ , చీటర్ రేవంత్ రెడ్డి-రాజగోపాల్ రెడ్డి
  3. కోమటిరెడ్డిని టార్గెట్ చేసిన కొండా! రేవంత్ రెడ్డి దెబ్బ మాములుగా లేదుగా…
  4. ప్రగతిభవన్ లో బడ్జెట్ ప్రతిపాదనలపై పై సీఎం కేసీఆర్ సమీక్ష

ad 728x120 SRI copy - Crime Mirror

Show More

Crime Mirror

Crime Mirror - Telugu Daily News Paper operating from Hyderabad, Telangana.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
WP2Social Auto Publish Powered By : XYZScripts.com

Adblock Detected

We have detected ad blocker on your browser, please add it to execution or add to white list, to support us.