EntertainmentTelangana

హిందీలో వరుస ఫ్లాప్ లు.. తెలుగులో ఫుల్ డిమాండ్ !

క్రైమ్ మిర్రర్, సినిమా డెస్క్: అందాల తార శ్రీదేవి గారాలపట్టి జాన్వీ కపూర్ మరాఠీ బ్లాక్ బస్టర్ సైరాట్‌కి రీమేక్ అయిన ధడక్ అనే చిత్రంతో తన కెరీర్‌ను ప్రారంభించింది. తొలి సినిమా హిట్ అయినా ఆ తర్వాత ఆమె వరుస డిజాస్టర్లను అందించింది. ఆమె చివరి చిత్రం మిలీ కూడా డిజాస్టర్‌గా నిలిచింది. అయితే ఈ చిత్రంలో ఆమె నటనకు ప్రశంసలు అందుకుంది.జాన్వీకి సోషల్ మీడియాలో చాలా పెద్ద అభిమానుల ఫాలోయింగ్ ఉంది. తన అందచందాలను ప్రదర్శిస్తూ దిగిన ఫోటోలను తరచూ సోషల్ మీడియాలో పోస్టు చేస్తూ ఉంటుంది.

Read More : కేసీఆర్ కు డబుల్ షాక్.. కీలక నేతలు జంప్! –

జాన్వీ కపూర్ అందానికి, ఆమె సోయగాలకు , ఆమె హాట్ పిక్స్ కు అభిమానులు ఫిదా అవుతున్నారు.ఆమె జిమ్ నుండి బయటకు వచ్చే వీడియోలకు కూడా ప్రత్యేకమైన ఫ్యాన్ ఫాలోయింగ్ ఉంది. బాక్సాఫీస్‌ వద్ద అంతగా సక్సెస్‌ కానప్పటికీ యూత్‌లో ఆమెకున్న క్రేజ్‌ని క్యాష్ చేసుకోవడానికి టాలీవుడ్ నిర్మాతలు ఆమె వెంట పడుతున్నారు. స్టార్ హీరోల సినిమా ఖరారైనప్పుడల్లా పరిశీలనలో ఉన్న మొదటి హీరోయిన్లలో జాన్వీ పేరు ఎప్పుడూ ఉంటుంది.ఇటీవలి కాలంలో దాదాపు అన్ని స్టార్ హీరో చిత్రాలకు ఆమె మొదటి ఎంపికగా ఉంది.

More Read : గుణశేఖర్ మాటలకు కన్నీళ్లు పెట్టుకున్న సమంత.. ఓపిక లేకపోయినా.. –

విజయ్ దేవరకొండ నటించిన లిగర్ అయినా, రామ్ చరణ్ సినిమా అయినా, ఎన్టీఆర్ సినిమా అయినా. తన గ్లామర్, లుక్స్ , టాలెంట్ తో జాన్వీ కపూర్ టాలీవుడ్ ను ఆకర్షిస్తోంది. అయితే ఆమెకు టాలీవుడ్ నుంచి ఎన్నిసార్లు ఆఫర్ ఇచ్చినా ఆమె మొదటి ప్రాధాన్యత మాత్రం బాలీవుడ్ కే ఇచ్చింది. అందుకే తెలుగు చిత్రాలను రిజెక్ట్ చేస్తూ వచ్చింది.ప్రస్తుతం బాలీవుడ్ నష్టాల్లో ఉంది. గత కొంతకాలంగా హిందీ చిత్రాలు బాక్సాఫీస్ వద్ద డిజాస్టర్లుగా మిగిలాయి. పెద్ద హీరోల చిత్రాల నుంచి చిన్న హీరోల చిత్రాల వరకు దాదాపు చాలా చిత్రాలు అనుకున్న స్థాయిలో ప్రేక్షకులను మెప్పించలేకపోయాయి.

Read More : వనస్థలిపురం దారి దోపిడీ కేసులో కొత్త ట్విస్ట్.. దోచుకున్న డబ్బు హవాలా సొమ్ము –

కానీ తెలుగు చిత్రాలు మాత్రం సక్సెస్ ఫుల్ గా రన్ అవుతున్నాయి. అంతేకాదు తెలుగు చిత్రాలు బాలీవుడ్ ను కూడా షేక్ చేశాయి. దీంతో తెలుగు చిత్రాలు దేశవ్యాప్తంగా ఉన్న ప్రేక్షకులను ఆకర్షిస్తున్నాయి. ఒక విధంగా చెప్పాలంటే ఇప్పుడు దేశం మొత్తం తెలుగు చిత్రాల వైపే చూస్తోంది.దీంతో జాన్వీకపూర్ కూడా టాలీవుడ్ వైపు అడుగులు వేస్తోంది. తాజా నివేదికల ప్రకారం కొరటాల శివ దర్శకత్వంలో రాబోయే చిత్రం ఎన్టీఆర్ 30లో ఆమె ఎన్టీఆర్ సరసన కథానాయికగా ఖరారు చేయబడింది. ఈ సినిమాతో తన తల్లి శ్రీదేవిలా సక్సెస్ అవుతుందేమో చూడాలి మరి.

ad 728x120 SRI swami - Crime Mirror

ఇవి కూడా చదవండి …

  1. నిద్రలో ఉలిక్కిపడి లేచాడు.. 12 ఏళ్ల బాలుడి గుండె ఆగింది !
  2. రైతుల ఖాతాలో రైతు బంధు నగదు పడినా ఇవ్వని బ్యాంకు అధికారులు.. బ్యాంకులపై హరీశ్ రావు ఆగ్రహం
  3. త్వరలో శ్రీముఖి పెళ్లంట.. హైదరాబాద్ వ్యాపారవేత్తతో ఫిక్స్

Show More

Crime Mirror

Crime Mirror - Telugu Daily News Paper operating from Hyderabad, Telangana.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
WP2Social Auto Publish Powered By : XYZScripts.com

Adblock Detected

We have detected ad blocker on your browser, please add it to execution or add to white list, to support us.