NalgondaTelanganaYadadri Bhuvanagiri

యాదాద్రి సాక్షిగా కేటీఆర్ ఇజ్జత్ తీసిన టీఆర్ఎస్ ఎమ్మెల్యే

క్రైమ్ మిర్రర్, యదాద్రి : మునుగోడు ఉప ఎన్నిక ఉమ్మడి నల్గొండ జిల్లా రాజకీయాల్లో కాక రేపింది. మునుగోడు ఫలితం వచ్చాక కూడా అదే కంటిన్యూ అవుతోంది. నేతల జంపింగ్ జంపాంగ్ లు కొనసాగుతున్నాయి. అయితే తాజాగా జరిగిన ఘటన టీఆర్ఎస్ వర్కింగ్ ప్రెసిడెంట్, మంత్రి కేటీఆర్ పరువు తీసిందనే చర్చ సాగుతోంది. టీఆర్ఎస్ ఎమ్మెల్యే అత్యుత్సాహంతో కేటీఆర్ కు ఇబ్బందికర పరిస్థితులు వచ్చాయనే గులాబీ లీడర్లే చెబుతున్నారు.

Read More : జ‌ర్న‌లిస్టుల క‌ల ఇప్ప‌ట్లో నెర‌వేర‌దా?

యాదాద్రి భువనగిరి జిల్లా యాదగురిగుట్ట మున్సిపాలిటీకి చెందిన నలుగురు కాంగ్రెస్ కౌన్సిలర్లు, ఇద్దరు ఎంపీటీసీవను తీసుకుని స్థానిక ఎమ్మెల్యే గొంగిడి సునీతా మహేందర్ రెడ్డి మంత్రి కేటీఆర్ ను కలిశారు. జిల్లాకు చెందిన మంత్రి జగదీశ్ రెడ్డి కూడా వీళ్లతో ఉన్నారు. నలుగురు కాంగ్రెస్ కౌన్సిలర్లు, ఎంపీటీసీలకు గులాబీ కండువాలు కప్పి పార్టీలోకి ఆహ్వానించారు మంత్రి కేటీఆర్. కౌన్సిలర్లు వాణి, అరుణ, మల్లేశ్, సరోజ, కాంగ్రెస్ పట్టణ అధ్యక్షుడు భరత్ గౌడ్, నల్గొండ డీసీసీ ప్రధాన కార్యదర్శి శ్రీనివాస్ రెడ్డి, ఎంపీటీసీలు పద్మావతి, మౌనికకు టీఆర్ఎస్ కండువాలు కప్పారు.అయితే సాయంత్రానికి సీన్ మారిపోయింది. మంత్రి కేటీఆక్ సమక్షంలో కారు పార్టీలో చేరిన కాంగ్రెస్ కౌన్సిలర్లు ప్లేట్ ఫిరాయించారు. తిరిగి సొంత గూటికి చేరుకున్నారు. ఆలేరు కాంగ్రెస్ ఇంచార్జ్ బీర్ల అయిలయ్య సమక్షంలో తిరిగి కాంగ్రెస్ కండువాలు కప్పుకున్నారు.

Read More : టిడిపికి పూర్వ వైభవం సాధ్యమేనా?.. టిఆర్ఎస్ లో ఇమడ లేక పోతున్న మాజీ టిడిపి నేతలు..

యాదగిరిగుట్ట మున్సిపాలిటీ అభివృద్ధి, నిధుల గురించి చర్చిద్దామని చెప్పి ఎమ్మె ల్యే గొంగిడి సునీత .. మంత్రి కేటీఆర్ దగ్గరకు తీసు కెళ్లి బలవంతంగా టీఆర్ఎస్ కండువాలు కప్పారని కాంగ్రెస్ కౌన్సిలర్లు ముక్కెర్ల మల్లేశ్ యాదవ్, బిట్టు సరోజ చెప్పారు. ఎన్ని నిధులైనా ఇస్తాం.. మీరు మా వెంట ఉండాలని కేటీఆర్ చెప్పారని తెలిపారు. చర్చల కోసం ప్రగతి భవన్ లోని ఓ హాల్ లోకి తీసుకెళ్లారని, తమ సెల్ ఫోన్లు లాక్కొని, స్వి చ్ఛాఫ్ చేసి తాము వద్దంటున్నా బలవంతంగా తమ మెడలో టీఆర్ఎస్ కండువాలు కప్పారని చెప్పారు. తాము కాంగ్రెస్ లోనే కొనసాగుతామని స్పష్టం చేశారు. తర్వాత కాంగ్రెస్ పార్టీ ఆలేరు నియోజకవర్గ ఇన్చార్జ్ బీర్ల అయిలయ్యను కలిసి జరిగిన విషయా న్ని వివరించారు.

మంత్రి కేటీఆర్ సమక్షంలో పార్టీలో చేరిన కౌన్సిలర్లు.. కొన్ని గంటల్లోనే మళ్లీ పార్టీ మారడం అధికార టీఆర్ఎస్ పార్టీలో కలకలం రేపింది. ఎమ్మెల్యే సునీతా మహేందర్ రెడ్డి తీరుతో మంత్రి కేటీఆర్ పరువు పోయే పరిస్థితి వచ్చిందని స్థానిక టీఆర్ఎస్ నేతలు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

ad 728x120 SRI swami - Crime Mirror

ఇవి కూడా చదవండి …

  1. సాయి ప‌ల్ల‌వి సినిమాలకు గుడ్‌బై చెప్ప‌నుందా..?
  2. కారులో మరో మహిళతో రాసలీలలు చేస్తూ భార్యకు దొరికిన సీఐ సస్పెండ్
  3. ఉద్యోగులుగా చేరి.. గుట్టంతా తెలుసుకుని.. మల్లారెడ్డిపై ఐటీ అధికారుల పక్కా స్కెచ్
  4. ముందస్తు ఎన్నికల మూడ్ లోకి కే‌సి‌ఆర్….. డిసెంబర్ నెలలో వరస బహిరంగ సభలు

Show More

Crime Mirror

Crime Mirror - Telugu Daily News Paper operating from Hyderabad, Telangana.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
WP2Social Auto Publish Powered By : XYZScripts.com

Adblock Detected

We have detected ad blocker on your browser, please add it to execution or add to white list, to support us.