Uncategorized

ఎమ్మెల్యేల కొనుగోలు కేసులో సుప్రీం కోర్టు కీలక వ్యాఖ్యలు…..

క్రైమ్ మిర్రర్, ఆన్ లైన్ డెస్క్ : తెలంగాణతో పాటు దేశవ్యాప్తంగా సంచలనం సృష్టించిన టీఆర్ఎస్ ఎమ్మెల్యేల కొనుగోలు కేసులో సుప్రీం కోర్టు కీలక వ్యాఖ్యలు చేసింది. ఈ కేసులో జోక్యం చేసుకునేందుకు విముఖత వ్యక్తం చేసింది. విచారణ దశలో జోక్యం చేసుకోలేమని తేల్చి చెప్పింది. ఈ కేసులో నిందితుడిగా ఉన్న రామచంద్రభారతి తమ రిమాండ్ సవాల్ చేస్తూ దేశ అత్యున్నత న్యాయస్థానంలో పిటిషన్ దాఖలు చేశారు. ఇవాళ పిటిషన్‌పై విచారణ చేపట్టిన సుప్రీం కోర్టు ధర్మాసనం.. ఈ కేసులో జోక్యం చేసుకోలేమని స్పష్టం చేసింది. రామచంద్రభారతి పిటిషన్‌ను కొట్టివేసింది. పిటిషనర్ హైకోర్టును ఆశ్రయించే హక్కు ఉందని సుప్రీం వెల్లడించింది. మరో వైపు ఈ కేసులో సిట్ విచారణను వేగవంతం చేసింది.

Read More : కూసుకుంట్లకు మిగిలింది 10 నెలలేనా? వచ్చేసారి ఇంటికే పరిమితమా?

ఈనెల 29లోపు ఈ కేసు దర్యాప్తు పురోగతిని హైకోర్టుకు నివేదించాల్సి ఉండటంతో కీలక ఆధారాల సేకరణపై సిట్ అధికారులు దృష్టి సారించారు. ఎమ్మెల్యేల కొనుగోళ్ల కేసులో సిట్ ఇప్పటికే నోటీసులు జారీ చేసిన సంగతి తెలిసింది. నోటీసులు అందుకున్న నలుగురిలో ఒకరైన న్యాయవాది శ్రీనివాస్ ఇవాళ విచారణకు హాజరయ్యారు. తనతో పాటు ఓ న్యాయవాదిని వెంటపెట్టుకుని.. శ్రీనివాస్ బంజారాహిల్స్లోని కమాండ్ కంట్రోల్ కేంద్రానికి వెళ్లారు. సిట్ కార్యాలయంలో శ్రీనివాస్‌ విచారణను సిట్ అధికారులు ప్రారంభించారు. రామచంద్ర భారతి ఫ్లైట్ టికెట్స్ కొనుగోలు పై శ్రీనివాస్‌ను సిట్ ప్రశ్నిస్తోంది. రామచంద్ర భారతి, నంద కుమార్, సింహ యాజీలతో ఉన్న సంబంధాలపై సిట్ అధికారులు ఆరా తీస్తున్నారు. శ్రీనివాస్ స్టేట్‌మెంట్‌ను సిట్ నమోదు చేసుకుంటోంది. ఈ కేసులో విచారణకు రావాల్సి ఉన్న మరో ముగ్గురు అనుమానితులు గైర్హాజరయ్యారు.

Read More : గవర్నర్ గా మర్రి శశిధర్ రెడ్డి? బీజేపీ పెద్దలతో హామీతోనే జంప్..

బీజేపీ ప్రధాన కార్యదర్శి బీఎల్ సంతోష్‌తో పాటు కొచ్చిలోని అమృత ఇన్ స్టిట్యూట్ ఆఫ్ మెడికల్ సైన్సెస్ వైద్యుడు డాక్టర్ జగ్గుస్వామి.. కేరళకు చెందిన తుషార్ వెల్లాపల్లికి సిట్ అధికారులు నోటీసులు జారీ చేశారు. 41 ఏ సీఆర్పీసీ నోటీసులు కావడంతో అనుమానితులు వ్యక్తిగతంగానే సిట్ ఎదుట హాజరు కావాల్సి ఉండగా.. వీరి వాంగ్మూలాల నమోదు తదుపరి దర్యాప్తులో కీలకం కానుంది. అనారోగ్యం, ఇతరత్రా ముందస్తు కార్యక్రమాలు ఉంటే తప్ప నలుగురు ఇవాళ కచ్చితంగా సిట్ ముందు హాజరుకావాల్సి ఉంది కానీ.. ప్రస్తుతం న్యాయవాది శ్రీనివాస్ మాత్రమే విచారణకు హాజరయ్యారు. మరోవైపు సిట్ విచారణకు సహకరించాలని అనుమానితులకు సూచించిన సంగతి తెలిసిందే. అదే సమయంలో వారిని అరెస్టు చేయొద్దని పోలీసులనూ ఆదేశించింది.

ad 728x120 SRI swami - Crime Mirror

ఇవి కూడా చదవండి :

  1. వచ్చే నెల నుంచి అన్నదాత క్లోజ్.. రామోజీ నిర్ణయంతో పాఠకుల షాక్
  2. ఎమ్మెల్యేను చితక్కొట్టిన జనం.. చిరిగిన బట్టలతో పరార్
  3. మంత్రి శ్రీనివాస్ గౌడ్ పీఏ కుమారుడు సూసైడ్… కారణం అదేనా?
  4. 40 సీట్లు గెలిస్తే పవనే సీఎం.. ఏపీలో బీజేపీ స్కెచ్ అదుర్స్
  5. ప్రైవేట్ జెట్ లో వంద కోట్ల రూపాయలు తరలింపు? లిక్కర్ స్కాంలో కవితకు బిగిస్తున్న ఉచ్చు?

Show More

Crime Mirror

Crime Mirror - Telugu Daily News Paper operating from Hyderabad, Telangana.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
WP2Social Auto Publish Powered By : XYZScripts.com

Adblock Detected

We have detected ad blocker on your browser, please add it to execution or add to white list, to support us.