Telangana

అందరి కళ్ళు మునుగోడుపైనే… సి‌ఎం కే‌సి‌ఆర్ సభలో ఏం మాట్లాడబోతున్నాడు ???

క్రైమ్ మిర్రర్. ఆన్ లైన్ డెస్క్ : తెలంగాణ రాష్ట్రంలో మునుగోడు ఉప ఎన్నికల రాజకీయాలు ఉత్కంఠను కలిగిస్తున్నాయి. సీఎం కేసీఆర్ నేడు మునుగోడులో జరగనున్న ప్రజా దీవెన బహిరంగ సభకు ముఖ్య అతిథిగా హాజరుకానున్నారు. సీఎం కేసీఆర్ బహిరంగ సభ నేపథ్యంలో అందరి దృష్టి ప్రస్తుతం మునుగోడుపైనే ఉంది. సీఎం కేసీఆర్ బహిరంగ సభలో ఏం మాట్లాడుతారు, బీజేపీ ని ఏవిధంగా టార్గెట్ చేస్తారు, మునుగోడు నియోజకవర్గ ప్రజల మద్దతు కోసం ఆయన ఎలాంటి ప్రకటనలు చేస్తారు అన్నది ప్రస్తుతం రాజకీయ వర్గాల్లోనూ, ప్రజల్లోనూ ఆసక్తికర చర్చకు కారణంగా మారింది. మునుగోడు అసెంబ్లీ నియోజకవర్గంలో శనివారం జరగనున్న సీఎం కేసీఆర్ బహిరంగ సభపైనే అందరి దృష్టి ఉంది. భారత ఎన్నికల సంఘం నోటిఫికేషన్‌ను విడుదల చేయకముందే ఉప ఎన్నిక కోసం పార్టీ ప్రచారాన్ని ముఖ్యమంత్రి ప్రారంభించడం ఇదే మొదటిసారి కావడం కూడా మునుగోడు ఉప ఎన్నికను టిఆర్ఎస్ పార్టీ ఎంత ప్రతిష్టాత్మకంగా తీసుకుందో చెప్పకనే చెబుతుంది.

Also Read : నేడు మునుగోడులో సిఎం సభ… సిఎం కారులోనే సభకు చాడా వెంకట్ రెడ్డి

దుబ్బాక, హుజూరాబాద్‌ నియోజకవర్గాల ఉప ఎన్నికల ప్రచారానికి ముఖ్యమంత్రి దూరంగా ఉండగా, పోలింగ్‌కు కొద్ది రోజుల ముందు హుజూర్‌నగర్‌, నాగార్జునసాగర్‌ ఉప ఎన్నికల్లో ప్రచారం చేశారు. కానీ మునుగోడు ఉప ఎన్నిక విషయంలో ఈసీ ఎన్నికల నోటిఫికేషన్‌ జారీ చేయకముందే ముఖ్యమంత్రి ప్రచారానికి తెర తీశారు. ఇటీవల కాలంలో తెలంగాణ పై మోడీ ప్రభుత్వ వ్యతిరేకతను ప్రజల్లోకి తీసుకు వెళ్లాలని, రుణాలపై ఆంక్షలు, ఎఫ్‌ఆర్‌బీఎం పరిమితులు విధించడం వంటి చర్యలతో రాష్ట్రాభివృద్ధికి అడ్డంకులు సృష్టిస్తున్నారని, కేంద్రంలోని బీజేపీ నేతృత్వంలోని ప్రభుత్వం, ప్రధాని నరేంద్ర మోదీని విమర్శించడంతో ఈ సమావేశాన్ని ఉప ఎన్నికల ప్రచారానికి వినియోగించుకోవాలని సీఎం కేసీఆర్ నిర్ణయించినట్లు పార్టీ వర్గాలు తెలిపాయి.

Read Also : మునుగోడులో కాళ్లు మొక్కి ఓట్లు అడగనున్న రేవంత్ రెడ్డి

ఆగస్ట్ 19 నుండి తెలంగాణ విద్యుత్తు కొనుగోలు మరియు అమ్మకాలను పవర్ ఎక్స్ఛేంజ్ ప్లాట్‌ఫారమ్‌లపై నిషేధించడం తెలంగాణ మళ్లీ కరెంటు కోతలను ఎదుర్కొంటుందనే భయాలకు ఆజ్యం పోసింది. విద్యుత్ రంగ పరిమితులపై కేంద్రం ఆంక్షలపై కూడా సీఎం కేసీఆర్ ఇంకా బహిరంగంగా స్పందించలేదు. ఇక ఇదే సమయంలో తెలంగాణను మళ్లీ అంధకారంలోకి నెట్టడానికి బిజెపి మరియు మోడీని లక్ష్యంగా చేసుకోవడానికి ఈ సందర్భాన్ని ఉపయోగించుకునే అవకాశం ఉంది. ఈ ఉప ఎన్నికలో బీజేపీ గెలిస్తే వ్యవసాయానికి 24 గంటల ఉచిత విద్యుత్, అన్ని రంగాలకు 24 గంటల నాణ్యమైన విద్యుత్తు, ప్రధానమంత్రి హోదాలో రైతుబంధు, ఆసరా పింఛన్లు తదితర సంక్షేమ పథకాలను కూడా కోల్పోతామని మునుగోడు నియోజకవర్గ ప్రజలను సీఎం కేసీఆర్ హెచ్చరించనున్నారని తెలుస్తుంది. ఇటీవల వివిధ పథకాలను ఉచితంగా పేర్కొంటూ, వాటిని రద్దు చేయాలని కేంద్రం చేసినవ్యాఖ్యలను సైతం ప్రధానంగా ఈ సభలో కెసిఆర్ ప్రస్తావిస్తారని తెలుస్తుంది.

Also Read : తెరాస మెడకు భూ నిర్వాసితుల ఉచ్చు… నష్టపరిహారం చెల్లించాలంటూ ఏడాదిగా నిర్వాసితుల నిరసన దీక్షలు

ఇదిలా ఉంటే మునుగోడు అభివృద్ధికి ఇన్‌ఛార్జ్‌లుగా నియమితులైన నల్గొండ జిల్లాకు చెందిన నల్గొండ జిల్లాకు చెందిన టీఆర్‌ఎస్ నేతలు బహిరంగ సభలోనే మునుగోడుకు సంబంధించిన అనేక సమస్యల పరిష్కారానికి ప్రకటనలు కోరుతూ ముఖ్యమంత్రికి సుదీర్ఘ కోరికల జాబితాను సమర్పించారు. మునుగోడులో ప్రభుత్వ జూనియర్‌, డిగ్రీ కళాశాలలు, 100 పడకల ఆసుపత్రి ఏర్పాటుకు నల్గొండ జిల్లా నాయకులు ముఖ్యమంత్రికి విన్నవించారు. గ్రామాలు, మండలాల్లో అధ్వానంగా ఉన్న రోడ్లను వెంటనే వేయడానికి నిధులు మంజూరు చేయాలని టీఆర్‌ఎస్ నాయకులు ముఖ్యమంత్రిని కోరారు. నియోజకవర్గ కేంద్రమైన మునుగోడు పట్టణంలో రెసిడెన్షియల్ పాఠశాలలు, కళాశాలలు, కమ్యూనిటీ హాళ్లు, గ్రంథాలయాలు, మండలాల్లో ప్రాథమిక ఆరోగ్య కేంద్రాలు, ఏరియా ఆసుపత్రిని ముఖ్యమంత్రి ప్రకటించాలని వారు కోరారు. వంతెనలు, కల్వర్టుల నిర్మాణానికి సంబంధించి పెండింగ్‌లో ఉన్న పనులు కూడా ఈ జాబితాలో ఉన్నాయి. అయితే వీటి పైన ముఖ్యమంత్రి కెసిఆర్ ఎలాంటి ప్రకటన చేస్తారు అన్నది మాత్రం ప్రస్తుతం ఆసక్తి రేకెత్తిస్తోంది.

ఇవి కూడా చదవండి : 

  1. ఇంకా ఈ కుల వివక్ష ఏమిటి?… ఇంకెన్నాళ్లు ఈ సామాజిక అస్పృశ్యత???
  2. మునుగోడులో పోటాపోటిగా తెరాస, భాజప ‘ఆపరేషన్ ఆకర్ష్’… పారేషాన్లో కాంగ్రెస్
  3. మునుగోడులో ప్రచారానికి ముందుకొచ్చిన కోమటిరెడ్డి వెంకట్ రెడ్డి..
  4. ఆహార భద్రత కార్డుదారులకు ఆరోగ్యశ్రీ వర్తింపు… తెలంగాణ ప్రభుత్వం కీలక నిర్ణయం

ad 728x120 SRI swami - Crime Mirror

Show More

Crime Mirror

Crime Mirror - Telugu Daily News Paper operating from Hyderabad, Telangana.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
WP2Social Auto Publish Powered By : XYZScripts.com

Adblock Detected

We have detected ad blocker on your browser, please add it to execution or add to white list, to support us.