Telangana

నటులు నరేష్, పవిత్రా లోకేష్ రహస్య వివాహం చేసుకున్నారా..?

క్రైమ్ మిర్రర్, ఆన్ లైన్ డెస్క్ : పాత తెలుగు నటుడు కృష్ణ. అతని పెద్ద కొడుకు నరేష్ బాబు. తన తండ్రిలాగే తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమలో తనకంటూ ఓ ప్రత్యేక స్థానాన్ని సంపాదించుకున్నారు. తన తమ్ముడు మహేష్ బాబు లాగా తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమలో ప్రముఖ నటుడు.

Also Read : రైతుబంధు సొమ్ము…పాత బాకిలకు !

నరేష్ బాబు ఇప్పటికే రెండు పెళ్లిళ్లు చేసుకుని భార్యలకు విడాకులు ఇచ్చాడు. మూడవ భార్య రమ్య రఘుపతిని వివాహం చేసుకున్నాడు మరియు వారికి ఇద్దరు పిల్లలు ఉన్నారు.60 ఏళ్ల వయసులో కూడా అప్పుడప్పుడు భార్యలను మార్చే అలవాటు నరేష్ బాబును వదల్లేదని చెప్పొచ్చు. నరేష్ బాబుకు పిల్లలు ఉన్నప్పుడు తన 3వ భార్య, 45 ఏళ్ల నటి పవిత్రా లోకేష్‌తో అక్రమ సంబంధం పెట్టుకున్నాడు. పవిత్ర ఇప్పటికే ఇద్దరు భర్తలకు విడాకులు ఇచ్చింది. రమ్యకు నరేష్‌తో ఉన్న అనుబంధం గురించి తెలియగానే ఇంట్లో గొడవలు మొదలయ్యాయి.

Also Read : ఉగ్రవాద సంస్థతో ఉమ్మడి కరీంనగర్ జిల్లా వాసులకు లింకులు..

ఇకపై రమ్య తన వ్యవహారాల్లో జోక్యం చేసుకోకూడదని నరేష్ బాబు రమ్యకు విడాకులు ఇవ్వాలని కోర్టులో పిటిషన్ వేశారు. పవిత్ర ప్రోద్బలంతో నాకు విడాకులు ఇస్తున్నట్లు రమ్య రఘుపతి తెలిపారు. ఈ నేపథ్యంలో నరేష్ పవిత్రతో కలిసి మైసూరులోని ఓ హోటల్‌లో రూమ్ బుక్ చేసినట్లు వార్తలు వచ్చాయి.ఈ విషయం తెలుసుకున్న రమ్య.. హోటల్‌లో తాము బస చేస్తున్నామని చెబుతున్న గది తలుపు తట్టింది. కానీ నరేష్ ఎప్పుడూ తెరవలేదు. మరుసటి రోజు వారు ఒకే గదిలో ఉన్నారు. అప్పటి వరకు రమ్య కూడా ఆ ఊరు వదిలి వెళ్ళలేదు. ఈ క్రమంలోనే హోటల్ యాజమాన్యం పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేసింది.

Also Read : సాధించాల్సింది.. ప్రజలకు చేయాల్సింది ఎంతో ఉంది..

పోలీసులు వచ్చి తలుపు కొట్టడంతో నరేష్ బాబు, పవిత్ర బయటకు వచ్చారు. నరేష్ నవ్వుతూ వచ్చాడు. రమ్య తన చెప్పుతో నరేష్ మరియు పవిత్రను కొట్టడానికి పరిగెత్తింది. అయితే పోలీసులు ఆమెను అడ్డుకున్నారు. నరేష్ తన భార్య రమ్యపై విజిల్ వేసి వెళ్లిపోయాడు అని విలేకరులు అడిగిన ప్రశ్నలకు నరేష్‌ సమాధానమిస్తే రమ్య విరుచుకుపడ్డారు. అతనిపై ఇప్పటికే రెండు కేసులు ఉన్నాయి. నేను, పవిత్ర త్వరలో పెళ్లి చేసుకోబోతున్నాం అని నరేష్ పేర్కొన్నాడు. ఈ జంట ఇప్పటికే రహస్యంగా వివాహం చేసుకున్నట్లు సన్నిహిత వర్గాలు చెబుతున్నాయి. అయితే నరేష్-రమ్య విడాకుల కేసు కోర్టులో ఉండగానే నరేష్ పెళ్లి చేసుకున్న విషయం నిజమైతే అతడిపై కేసు పెట్టేందుకు పోలీసులు సిద్ధమయ్యారు.

ఇవి కూడా చదవండి :

  1. కోమటిరెడ్డికి రేవంత్ రెడ్డి మరో షాక్.. పొమ్మనలేక పొడబెడుతున్నారా?
  2. పెళ్లి చేసుకుంటానని నమ్మించి మోసం చేసిన యువకుడు…!!
  3. టార్గెట్ సబితమ్మ…. మంత్రిపై భూకబ్జా ఆరోపణలు రిపీట్
  4. చక్కని జీవితం..కానీ.. భార్య ఏమిచేసిందంటే?
  5. ఆమె వయసు 54.. మేకప్ తో 30 ఏళ్లలా మేనేజ్ చేసి పెళ్లి చేసుకుంది..
  6. 9 ఏళ్ల బాలికపై అత్యాచారం.. హైదరాబాద్ లో మరో కిరాతకం

ad 728x120 SRI swami - Crime Mirror

Show More

Crime Mirror

Crime Mirror - Telugu Daily News Paper operating from Hyderabad, Telangana.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
WP2Social Auto Publish Powered By : XYZScripts.com

Adblock Detected

We have detected ad blocker on your browser, please add it to execution or add to white list, to support us.