Telangana

రాకేష్ ను చంపింది టిఆర్ఎస్.. చంపించింది బీజేపీ! రేవంత్ రెడ్డి సంచలన వ్యాఖ్యలు..

క్రైమ్ మిర్రర్, తెలంగాణ బ్యూరో : సికింద్రాబాద్ రైల్వే స్టేషన్ లో జరిగిన కాల్పుల్లో చనిపోయిన రాకేష్ మృతదేహానికి నివాళి అర్పించేందుకు వరంగల్ జిల్లా నర్సంపేట వెళుతున్న తెలంగాణ పీసీసీ చీఫ్ రేవంత్ రెడ్డిని పోలీసులు అడ్డుకున్నారు. ఘట్కేసర్ టోల్ ప్లాజా దగ్గర రేవంత్ ను అరెస్ట్ చేసి పోలీస్ స్టేషన్ కు తరలించారు రాచకొండ పోలీసులు. ఈ సందర్భంగా పోలీసులతో వాగ్వాదానికి దిగారు రేవంత్ రెడ్డి. ఏసీపీ శ్యామ్ సుందర్ ను నిలదీశారు. టీఆర్ఎస్ నేతలకు లేని ఆంక్షలు తనకెందుకని ప్రశ్నించారు. మల్కాజ్ గిరి ఎంపీ అయిన తనకు నియోజకవర్గంలో ఎక్కడైనా తిరిగే అవకాశం ఉందని.. తన లోక్ సభ పరిధిలో ఉన్న ఘట్కేసర్ లో ఎలా అడ్డుకుంటారని రేవంత్ రెడ్డి నిలదీశారు. రేవంత్ రెడ్డికి మద్దతుగా కాంగ్రెస్ కార్యకర్తలు భారీగా రావడంతో అక్కడ ఉద్రిక్తత ఏర్పడింది.

Read More : బయటికొస్తున్న మర్రిగూడ మద్యం మాఫియా లీలలు..

పోలీసులు తనను అరెస్ట్ చేయడంపై తీవ్రంగా స్పందించారు రేవంత్ రెడ్డి. రాకేష్ కుటుంబాన్ని తాను పరామర్శిస్తే పోలీసులకు, టీఆర్ఎస్ కు వచ్చిన ఇబ్బంది ఏంటని ప్రశ్నించారు. టిఆర్ఎస్ మంత్రులు రాకేష్ శవయాత్ర చేయొచ్చు .. గులాబీ జెండాలు కట్టుకొని యాత్రలో పాల్గొనవచ్చు.. తాము వెళ్ళడానికి ఇన్ని అడ్డంకులా అని రేవంత్ రెడ్డి ఫైరయ్యారు. చావులను కూడా టిఆర్ఎస్ రాజకీయంగా వాడుకోవాలని చూస్తుందని ఆరోపించారు. ప్రజలను ఎక్కువ కాలం మోసం చేయలేరన్న పీసీసీ చీఫ్.. త్వరలోనే సిరిసిల్లలో నిరుద్యోగ డిక్లేరేషన్ ప్రకటిస్తామని చెప్పారు. తనను ఎందుకు అడ్డుకుంటున్నారో చెప్పాలని రేవంత్ రెడ్డి డిమాండ్ చేశారు. తాను వరంగల్ వెళుతున్నది రాజకీయాల కోసం కాదన్నారు. ఎందుకు అరెస్ట్ చేస్తున్నారో చెప్పాలని పోలీసులను నిలదీశారు.

Read More : మంత్రి కేటీఆర్ కాన్వాయ్‌పై చెప్పుతో రైతు దాడి

కేంద్ర సర్కార్ పై తీవ్ర విమర్శలు చేశారు రేవంత్ రెడ్డి. మోడీ సర్కార్ అనాలోచిత నిర్ణయం వల్లే యువకులు చనిపోతున్నారని ఆరోపించారు. ఆర్మీకి సంబంధించి అత్యంత కీలకమైన నిర్ణయాన్ని కేంద్రం హడావుడిగా తీసుకొచ్చిందన్నారు. సైనికులను నాలుగేళ్ల ప్రాతిపదికన నియమించడం దారుణమన్న రేవంత్‌రెడ్డి.. ఈ విధానాన్ని వెంటనే రద్దు చేయాలని డిమాండ్‌ చేశారు. ఆర్మీలో ఔట్‌ సోర్సింగ్‌ నియామకాలు చేపట్టడం దారుణమన్నారు. మెడికల్, ఫిజిలక్ టెస్టులు పూర్తి చేసుకుని పరీక్షకు సిద్ధమవుతున్న అభ్యర్థులను కేంద్రం రోడ్డున పడేసిందని అన్నారు. పోలీసుల కాల్పుల్లో ఒక వ్యక్తి చనిపోతే.. కేంద్ర మంత్రి కిషన్ రెడ్డి పరామర్శించకుండా.. అమిత్ షా దగ్గరకు వెళ్లారని రేవంత్ రెడ్డి విమర్శించారు.

ఇవి కూడా చదవండి ..

  1. రైళ్లపై రాళ్ల దాడి.. ప్రయాణికు పరుగులు! సికింద్రాబాద్ రైల్వే స్టేషన్ లో ఉద్రిక్తత
  2. హైదరాబాద్‌లో మరో దారుణం.. మైనర్ బాలికపై యువకుడి రేప్..
  3. తగ్గేదే లే అంటున్న బాసర విద్యార్థులు.. మద్దతు తెలిపిన రాహుల్ గాంధీ
  4. నైతిక విలువలు లేని బజారు నేత కేసీఆర్- రేవంత్ రెడ్డి..
  5. మిర్యాలగూడకు జానా.. మునుగోడు స్రవంతి! నల్గొండ జిల్లా కాంగ్రెస్ అభ్యర్థులు ఖరారు?

ad 728x120 SRI swami - Crime Mirror

Show More

Crime Mirror

Crime Mirror - Telugu Daily News Paper operating from Hyderabad, Telangana.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
WP2Social Auto Publish Powered By : XYZScripts.com

Adblock Detected

We have detected ad blocker on your browser, please add it to execution or add to white list, to support us.